Popular Posts

Get Paid To Promote, Get Paid To Popup, Get Paid Display Banner

TANZANIA MUSIC TELEVISION



TANGAZO

TUNAPENDA KUWATANGAZIA WATANZANIA WOTE WANAOISHI NDANI NA NJE YA TANZANIA

KATIKA SIKU ZIJAZO ZA KARIBU TUTAFUNGUA TELEVISHENI. CHANELI YA MUZIKI WA

KITANZANIA, KWA JINA LA TANZANIA MUSIC TELEVISION {TMTV} (WWW.TMTV.CO.TZ) AMBAYO

ITAKUWA INAPATIKA KWENYE MTANDAO,SETILATI,SIMU ZA MKONONI NA

VING'AMUZI(DECODER)

CHANELI HII ITAKUWA NA VIPINDI VIFUATAVYO:

1.BONGO BOX

2.SALAMU BOX

3.BENDI ZETU

4.TAARABU

5.ZILIPENDWA

6.NYIMBO ZA DINI

7.VIPAJI

8. HABARI ZA MUZIKI

9.SWAHILI HIP-POP

10.NYIMBO ZA UTAMADUNI



ILI KUBORESHA UFANISHI WA CHANELI TUNAOMBA MAPENDEKEZO YENU KUPITIA:

info@tmtv.co.tz
BONYEZA HAPA KWA KUANGALIA CHANELI
KWA KOMPYUTA NYINGINE UTALAZIMIKA KUDOWNLOD SOFTWARE YA MICROSOFT SILVER LIGHT KWA AJILI YA KUANGALIA TV.
SOFTWARE ITAJITOKEZA KTK SCREEN KWA AJILI YA KUDOWNLOD.



WENU



UTAWALA

TANZANIA MUSIC TELEVISION



No comments:

Post a Comment

Popular Posts

Followers

Search This Blog

Loading...
Loading...

Blog Archive