Popular Posts

Get Paid To Promote, Get Paid To Popup, Get Paid Display Banner

TANGAZO....KUTOKA MARIAN SCHOOLS BAGAMOYO



Uongozi wa Shule za Marian Bagamoyo unawakaribisha wote kwenye Fundraising hii

ya Kujenga na kuendeleza Shule hizi.


Mgeni Rasmi atakuwa Mhe. Jaji Mstaafu Joseph Sinde Warioba



Wazazi,wanafunzi wa zamani,wenyeji wa Bagamoyo na wote wale wenye Mapenzi mema mnakaribishwa sana sana tarehe 4th SEPT Diamond Jubilee Hall saa Moja jioni.


Asanteni!



No comments:

Post a Comment

Popular Posts

Followers

Search This Blog

Loading...
Loading...

Blog Archive