Popular Posts

Get Paid To Promote, Get Paid To Popup, Get Paid Display Banner

LANGA AKIRI KUTUMIA MADAWA YA KULEVYA



Hii ni audio iliyosikika siku ya Jumapili, Agosti 14, 2011 katika kipindi cha Njia Panda na Dk. Isaac Maro akizungumza na Langa kuhusu utumiaji wa madawa ya kulevya, mapambano aliyomo sasa katika kuyaacha na mipango ya baadaye ya kupambana na matumizi ya dawa za kulevya katika harakati za kuiokoa jamii ya Tanzania.



Hii hapa embedding code kwa ajili ya kupachika kwenye blogu (audio pia inapatikana www.wavuti.com/4/post/2011/08/njiapanda-langa-dawa-levya-acha.html):


No comments:

Post a Comment

Popular Posts

Followers

Search This Blog

Loading...
Loading...

Blog Archive