Popular Posts

Get Paid To Promote, Get Paid To Popup, Get Paid Display Banner

PRO. JAY ATUA SALAMA INDIA




MUNGU MKUBWA SANA NDIO NIMEINGIA BANGALORE - INDIA SALAMA NIMEPOKELEWA VIZURI SANA NA WENYEJI WANGU NA SASA NIPO HOTELINI SAFI KABISA NAMWAGA MAJI NA KUPUMZIKA KIDOGO ILI BAADAE NIKACHECK SOUND KWA AJILI YA KUWAPELEKA MCHAKAMCHAKA HAPO KESHO!!
NA KESHOKUTWA JUMAMOSI NITAPIGA BONGE LA SHOW PALE HYDRERABAD!!!

INDIA STAND UP!!!
picha kwa isani ya Amani Masue

Maneno hayo yamesemwa Alhamis ya jana

No comments:

Post a Comment

Popular Posts

Followers

Search This Blog

Loading...
Loading...

Blog Archive