Popular Posts

Get Paid To Promote, Get Paid To Popup, Get Paid Display Banner

BIASHARA HII, KWA WANAOPENDA


Dear Judith,
Habari ya kazi my dia,
Natumai hamjambo na mnaendelea kujenga Taifa. Ninaomba uniwekee picha niliyoambatanisha mimi ni mjasiliamali mdogo.
Nimeona kupitia blog yako naweza kupata wateja. Ni vikapu vizuri material ya kwetu.
Kwa mhitaji namba yangu ni 0713/0767 256 179.

Natanguliza shukrani.

Kissah.

No comments:

Post a Comment

Popular Posts

Followers

Search This Blog

Loading...
Loading...

Blog Archive