Popular Posts

Get Paid To Promote, Get Paid To Popup, Get Paid Display Banner

MAISHA UPANDE WA PILI WA SARAFU

Hii sio sinema wala picha za kuungwa, ni maisha ya kweli ya watanzania wengi waishio mikoani
Watoto wakifanya kazi ya uchotaji maji kwa baiskeli Katumba-Mpanda
Mtoto ameelemewa anakokota baiskeli badala ya kuendesha kachoka sasa anaisukuma

Wanafunzi wa secondary nao wako busy na uchotaji maji baada ya mapumziko ya shule, secondary ya Katumba

Kipindi hiki maeneo ya huku ni baridi sana wakati wa asubuhi wanafunzi wa shule ya msingi wanaenda shule ila wamejikunyata sana kwa baridi

Huyu Mzee kidogo ana matatizo ya akili, lakini anapiga Maombi sana, alipotukuta site akafunga macho akaanz kutuombea kama robo saa hivi, nimesahau hata jina lake



Maelezo na Picha zote kwa hisani ya: Ester Ulaya
Picha zaidi kukujia hapo baadeni

No comments:

Post a Comment

Popular Posts

Followers

Search This Blog

Loading...
Loading...

Blog Archive